ราคา 5300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 35.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 151428.57 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 21
โครงการ ริทึ่ม สาทร-นราธิวาสฯ คอนโดมิเนียม | รีธีม สาทร | Rhythm Sathorn | rhythm sathorn narathiwas

Ann
0839792462
2026-02-06 13:05:14.0
เลขที่ประกาศ: 533421
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า คอนโด ริทึ่ม สาทร 35 ตรม

:: รายละเอียด ::
- พื้นที่ 35 ตรม.
- ชนิด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ
- อาคาร north
- ชั้นที่ 21 จากทั้งหมด 37 ชั้น
- ระเบียงหันทางทิศ ตะวันออก
- วิว เมือง

:: รายละเอียดโครงการ ::
- ชื่อโครงการ: ริทึ่ม สาทร / Rhythm Sathorn : ริทึ่ม สาทร
:: สถานที่ใกล้เคียง ::
bts สะพานตากสิน

พิกัด: http://maps.google.com/maps?q=13.717086,100.516538

ราคา: 5,300,000 บาทต่อเดือน

สนใจติดต่อ: Ann 0839792462
Line: 1agent
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนนราธิวาสราชนครินทร์ ระหว่างซอย7และ9
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
855.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
27 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
300 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขาย Rhythm Sathorn Narathiwat ใกล้ BTS ช่องนนทรี แค่สี่ล้านต้น - คอนโด ขาย
ริทึ่ม สาทร-นราธิวาสฯ คอนโดมิเนียม | รีธีม สาทร | Rhythm Sathorn | rhythm sathorn  narathiwas

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 27

จำนวนห้อง: 300

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 2 แบบ

แบบ 1 Bedroom
35.00 sqm.
แบบ 2 Bedrooms
46.50 sqm.

แบบ 1 Bedroom

35.00
3720000.00

แบบ 2 Bedrooms

46.50
5070000.00

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ

Rhythm Sathorn privacy tranquility security 34th floor BTS Saphan Taksin